เครื่องทดสอบการบดของลอสแองเจลิส ใช้เป็นหลักในการกําหนดอัตราการบดของวัสดุหิน อุปกรณ์การทดสอบที่ทันสมัยนี้มีโครงสร้างที่แข็งแกร่ง การทํางานที่มั่นคงและน่าเชื่อถือและการออกแบบที่สวยงามด้วยจอดิจิตอล การควบคุมไฟฟ้าแสง และอัตโนมัติสูง
| กว้างภายในกระบอก × ความยาวภายใน | 710mm × 510mm (± 5mm) |
| ความเร็วหมุน | 30-33 รอบ / นาที |
| โลตติจ์ทํางาน | +10oC-300oC |
| ความแม่นยําในการควบคุมอุณหภูมิ | ปรับแต่ง |
| คอนเตอร์ | 4 หลัก |
| ลูกเหล็ก | Ф47.6 (8 ชิ้น) Ф45 (3 ชิ้น) Ф44.445 (1 ชิ้น) |
| ขนาดรวม | 1130 × 750 × 1050mm (ความยาว × ความกว้าง × ความสูง) |
| น้ําหนัก | 200 กิโลกรัม |
| พลัง | 750w AC220V 50HZ/60HZ |
เราให้บริการด้านการขายที่ครบวงจร
เราให้บริการติดตั้งสนามและการสนับสนุนหลังการขายที่ครบวงจร เพื่อรับรองผลงานที่ดีที่สุด
ใช่ เราเป็นผู้ผลิตอุปกรณ์ทดสอบรองเท้าหนัง และอุปกรณ์ทดสอบยางพลาสติกด้วยการบํารุงรักษาฟรี 12 เดือน.พิจารณาการขนส่งทางทะเล เราขยายเวลานี้เป็น 14 เดือนสําหรับลูกค้าของเรา หากเครื่องของคุณต้องการการดูแล ติดต่อเราผ่านอีเมลหรือโทรศัพท์เราจะวินิจฉัยปัญหา ผ่านการพูดคุยหรือวิดีโอแชท และให้คําตอบภายใน 24-48 ชั่วโมง.
อุปกรณ์มาตรฐานในคลัง: 3-7 วันทํางาน อุปกรณ์ที่หมดสต๊อก: 15-20 วันทํางานหลังจากการชําระเงิน เรารองรับความต้องการด่วนด้วยการจัดการพิเศษ
ใช่ เรานําเสนอทั้งเครื่องมาตรฐานและเครื่องที่กําหนดเองตามความต้องการของคุณ เราให้บริการ OEM และ ODM รวมถึงการเพิ่มโลโก้ของคุณกับอุปกรณ์
เราให้คู่มือการใช้งานภาษาอังกฤษและวีดีโอผ่านอีเมล เครื่องส่วนใหญ่ถูกจัดส่งพร้อมกันอย่างสมบูรณ์ - เพียงแค่เชื่อมสายไฟฟ้าเพื่อเริ่มต้นการใช้งาน เมื่อจําเป็นเราให้บริการในการติดตั้งในสถานที่.
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด