UP-6000 Ring Edge Crush Tester เป็นอุปกรณ์ความละเอียดสูงที่มีระบบสกรูลูกกลมที่ขับเคลื่อนด้วยเซอร์โวสําหรับการทดสอบการบดอย่างเรียบร้อยและแม่นยําอย่างพิเศษการออกแบบด้วยสกรูลูกบอลชั้นสูงและรถเลนนําทาง, เครื่องทดสอบหลายฟังก์ชันนี้รองรับการทดสอบการบดหลายแบบรวมถึงการบดขอบ (ECT), การบดวงแหวน (RCT), การบดเรียบ (FCT) และการประเมินความแข็งแรงของสับ.
| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| ความจุ | 2000N |
| ความถูกต้อง | 00.01 กิโลกรัม |
| ขนาดแผ่น | 100 × 100 มิลลิเมตร (สามารถปรับแต่ง) |
| การทดสอบ | 90mm (สามารถปรับแต่ง) |
| ความเร็วการทดสอบ | 12.7mm/min |
| ฟังก์ชันการคืน | การกลับมาโดยอัตโนมัติหลังจากการทดสอบเสร็จสิ้น |
| น้ําหนัก | 60 กก. |
| ความต้องการพลังงาน | 1φ, 220V/50Hz |
เครื่องทดสอบการบดแหวน + มีดตัดขนาน + หน่วยแนะนําแรงกดด้านข้าง
เครื่องทดสอบการบดแหวน + เครื่องทดสอบการบดแหวน + เครื่องติดตั้งการบดแหวน
เครื่องทดสอบการบดวงแหวน + กรอบถอดความแข็งของหมวก
เครื่องทดสอบการบดแหวน + เครื่องทดสอบการบดแบบเรียบ
เราหารือความต้องการในการทดสอบ และรายละเอียดทางเทคนิค แนะนําผลิตภัณฑ์ที่เหมาะสม และให้ราคาที่แข่งขันได้ โดยใช้มาตรฐานของลูกค้า
เราสร้างภาพวาดรายละเอียดตามความต้องการตามสั่ง ส่งภาพอ้างอิง และยืนยันคําตอบและราคาสุดท้ายกับลูกค้า
เครื่องจักรถูกผลิตตามความต้องการที่ได้รับการยืนยัน พร้อมรูปภาพที่นํามาให้ เราดําเนินการปรับขนาดโรงงานหรือฝ่ายที่สาม การทดสอบอย่างละเอียดและจัดการการบรรจุที่ปลอดภัยและการจัดส่งในเวลาที่ถูกต้อง.
เราให้บริการติดตั้งสนามและการสนับสนุนหลังการขายที่ครบวงจร เพื่อรับรองผลงานที่ดีที่สุด
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด