| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิความชื้นคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความสม่ำเสมอของความชื้น | ±3%RH |
| ความสม่ำเสมอของอุณหภูมิ | ±2ºC |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6118 |
| ช่วงอุณหภูมิของอุณหภูมิสูงตา | 80°C~200°C |
| ช่วงอุณหภูมิของ Tan อุณหภูมิต่ำ | -10°C~75°C |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 85% |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบสิ่งแวดล้อม |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการเพิ่มเติม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบอุณหภูมิและความชื้นคงที่ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ชื่อสินค้า | ห้องอุณหภูมิร้อน |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ช่วงอุณหภูมิของถังอุณหภูมิสูง | 80°C~200°C |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิของถังอุณหภูมิต่ำ | -10°C~75°C |
| อัตราความร้อน | 3~5oC/นาที |
| อัตราการระบายความร้อน | 1~1.5oC/นาที |
| แรงดันไฟฟ้า | AC380V 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต 3∮ |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชื้นอุณหภูมิคงที่ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | อัพ-6195 |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| แหล่งพลังงาน | ไฟฟ้ากระแสสลับ:220V/380V 50/60Hz |
| ช่วงความชื้น | ความชื้นสัมพัทธ์ 20%~98% |
|---|---|
| อัตราการระบายความร้อน | 1~1.5oC/นาที |
| อัตราความร้อน | 3~5oC/นาที |
| บริการที่กำหนดเอง | OEM,ODM |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบการกระแทกด้วยความร้อน |
| ชื่อสินค้า | ห้องทดสอบความชื้นอุณหภูมิคงที่ |
|---|---|
| ข้อมูลจำเพาะ | โปรดดูข้อกำหนดขนาดจริง |
| ช่วงอุณหภูมิ | -70~180°C |
| ช่วงความชื้น | 20%~98% |
| ความผันผวนของอุณหภูมิ | ±0.5℃ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
|---|---|
| บริการที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| บริการสี | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| ขนาดบริการ | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |
| บริการสอบเทียบของบุคคลที่สาม | รองรับการปรับแต่งของลูกค้า |