| ปริมาตร | รายละเอียด |
|---|---|
| เครื่องยนต์หลัก | 40W 220V 50HZ |
| ความเร็วหมุน | 60-72 RPM ปรับ |
| สถานที่ตัวอย่าง | D100 MMX D8 |
| ขนาดของล้อบด | 50 DMMX (หลุมกลาง) x 13mm D16 mm |
| ตัวเลือกน้ําหนัก | 500 กรัม, 750 กรัม, 1000 กรัม |
| มิติรวม | 220 x 280 x 300mm (ความยาว x ความกว้าง x ความสูง) |
| น้ําหนักหน่วย | 16 กิโลกรัม |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด