| Mẫu số | HBS-62.5(A) |
|---|---|
| Phạm vi đo | HBW |
| Ứng dụng | Kim loại, Nhựa, Gốm sứ và Thủy tinh, Đá |
| Tiêu chuẩn | ISO, ASTM, GB/T, BSEN |
| Mẫu số | HBS-62.5(A) |
|---|---|
| Mã HS | 9024102000 |
| Phạm vi đo | HBW |
| Chiều cao mẫu tối đa | 200mm |
| Mẫu số | HB-3000T |
|---|---|
| Mã HS | 9024102000 |
| Phạm vi đo | HBW |
| Ứng dụng | Kim loại, Nhựa, Gốm sứ và Thủy tinh, Đá |
| Mẫu số | HBS-3000Z |
|---|---|
| Mã HS | 9024102000 |
| Phạm vi đo | HBW |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng | 8~650HBW |
| Mẫu số | HBE-3000A |
|---|---|
| Phạm vi đo | 4 - 650 HBW |
| Chiều cao mẫu tối đa | 230 mm |
| Ứng dụng | Kim loại, Nhựa, Gốm sứ và Thủy tinh |
| Tên | Máy kiểm tra độ cứng Brinell quang học |
|---|---|
| Mẫu số | UBYHBS-3000AT |
| Phương pháp hiệu chuẩn | Khối kiểm tra độ cứng tiêu chuẩn |
| Phạm vi đo | 5-650HBW |
| Tên sản phẩm | Máy kiểm tra độ cứng Brinell |
|---|---|
| Mẫu số | UBYHB-3000 |
| Phạm vi đo | 5-650HBW |
| Phạm vi kiểm tra độ cứng | 5-650 Hb |
| Mẫu số | LÊN-5016 |
|---|---|
| Màn hình hiển thị | Màn hình LCD 5 inch |
| Kích thước chảo | thép không gỉ 100mm |
| Nguồn sưởi ấm | Đèn halogen hiệu suất cao |