| ประเภท | เครื่องวิเคราะห์ความชื้นฮาโลเจน |
| ความจุ | 110 กรัม |
| เซ็นเซอร์ชั่งน้ำหนัก | โหลดเซลล์ |
| เซ็นเซอร์อุณหภูมิ | PT-100-2 |
| ความละเอียด | 0.01 กรัม |
| ช่วงความชื้น | 90.00%-10.00% |
| ความสามารถในการอ่านค่าความชื้น | 0.02%-0.10% |
| ช่วงน้ำหนักแห้ง | 90.00%-10.00% |
| ความสามารถในการอ่านค่าน้ำหนักแห้ง | 0.02%-0.10% |
| กราฟแบบเรียลไทม์ | กราฟพลวัตแบบเรียลไทม์ |
| โหมดการแสดงผล | หน้าจอสัมผัสขนาด 5 นิ้ว |
| โหมดทำความร้อน | หลอดฮาโลเจน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 40°C-160°C |
| การตั้งค่าอุณหภูมิ | 1°C |
| ขนาดถาดตัวอย่าง | 96 มม. (20 ชิ้น) |
| บันทึกข้อมูล | 20 กลุ่ม |
| พื้นที่ทดสอบ | 30 มม. |
| แรงดันไฟฟ้า | 110V 60HZ/220V 50HZ |
| ขนาดบรรจุภัณฑ์ | 415*310*255 มม. |