| หมายเลขรุ่น | UP-5018 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | PC, PE, PP, สัตว์เลี้ยง, PPS, PVC, PA ฯลฯ |
| อุณหภูมิซีลความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~300°C |
| หมายเลขรุ่น | UP-1004 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| โหมดทดสอบ | การทดสอบการขัดถูแบบแห้ง / การทดสอบการขัดถูแบบเปียก |
| ตัวเลือกระยะการเคลื่อนไหว | ตัวเลือก 5 ประเภท | มาตรฐาน: 0.5", 1", 2", 3", 4" หรือระบุ |
| หมายเลขรุ่น | UP-5018 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | พื้นผิวฟิล์มพลาสติก บรรจุภัณฑ์แบบอ่อนตัว ฯลฯ |
| อุณหภูมิการปิดผนึกด้วยความร้อน | อุณหภูมิห้อง ~300°C |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1012 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | เครื่องครัว, เคลือบ, ทาสีและอื่น ๆ |
| โหมดทดสอบ | การทดสอบการขัดถูแบบแห้ง / การทดสอบการขัดถูแบบเปียก |
| หมายเลขรุ่น | UP-1004 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | เครื่องครัว, เคลือบ, ทาสีและอื่น ๆ |
| ทดสอบความเร็ว | ปรับได้ 2 ~ 75 ครั้ง / นาที |
| หมายเลขรุ่น | UP-3009 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | กระจก, กระจกนิรภัย PV Module |
| แพคเกจการขนส่ง | บรรจุส่งออกมืออาชีพ |
| หมายเลขรุ่น | UP-3009 |
|---|---|
| รหัส HS | 9024800000 |
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| การใช้งาน | กระจก, กระจกนิรภัย |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1006 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| การใช้งาน | ผ้า สิ่งทอ ผ้า ถุงมือ และอื่นๆ |
| หมายเลขรุ่น | อัพ-1006 |
|---|---|
| บริการสนับสนุน | OEMODM |
| ภาษา | จีนและอังกฤษ |
| ขั้นต่ำ | 1 ชิ้น |
| การใช้งาน | ผ้า สิ่งทอ ผ้า ถุงมือ และอื่นๆ |
| หมายเลขรุ่น | UP-5018 |
|---|---|
| อุณหภูมิการปิดผนึกด้วยความร้อน | RT~250°C |
| ความแม่นยำในการควบคุมอุณหภูมิ | ±1ºC |
| ความดันปิดผนึกความร้อน | 0 ~ 0.7mpa |
| เวลาปิดผนึกด้วยความร้อน | 0.01~9999.99 วินาที |