| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| สถานีทดสอบ | 4 สถานี |
| ความเร็วในการทดสอบ | ล้อภายนอก: 47.5±2.5r/min, ล้อภายใน: 44.5±2.4r/min |
| น้ําหนักของตัวอย่างทดสอบ (g) | 595 ± 10g / 795 ± 10g |
| น้ําหนัก | 2.5±0.1kg กว้าง 120±10mm |
| เครื่องควบคุม | การควบคุมจอสัมผัส PLC |
| ปริมาตร (WxDxH) | ขนาด 48x50x36cm |
| น้ําหนัก (ประมาณ) | 50 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า | 1 วา AC 220V 3A |
คะแนนโดยรวม
รูปฉบับการจัดอันดับ
ต่อไปนี้คือการกระจายการจัดอันดับทั้งหมดรีวิวทั้งหมด